Patrick Mabula aliangazia mila na desturi za kabila la wasukuma kupitia kwa Wande Bassu (28), mwanamama anayecheza ngoma ya Beni, ambayo uchezwa wakati wa kiangazi kwa wanawake na wanaume.
Mariam Towers, 7th Floor, P.o Box 76965, Dar es Salaam. Email: ftmt.erpc@gmail.com
Pages
Friday, August 27, 2010
single images from Shinyanga,
Patrick Mabula aliangazia mila na desturi za kabila la wasukuma kupitia kwa Wande Bassu (28), mwanamama anayecheza ngoma ya Beni, ambayo uchezwa wakati wa kiangazi kwa wanawake na wanaume.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Popular Posts
-
Shinyanga ni mji maarufu sana kwa utajiri wa Almasi, Dhahabu, Ng'ombe na madini mengine, lakini pia mji huu wenye wakazi wapatao milion ...
-
Ester Sumira na maisha ya wafugaji mkoani humo kwa kuangalia maisha ya Mzee Sumuni Mhyeni (80) mkazi wa kijiji cha Mwamalili kata ya Nangale...
-
Opening the 3rd Exhibition in Paris, The French Minister for Culture and Communication, Frederic Mitterrand, said, "Mwanzo, I am dee...
-
Oliver Motto shed light on the life of four kids, lives on the own after their parents separation.
-
Utegele Ibrahim, ni Mwakilishi wa TBC Mkoani Lindi na ni Katibu wa LPC, yeye aliangalia changamoto ya upatikanaji wa maji safi na salama kat...
-
Happy Severine, ni Mwandishi mwandamizi mkoani mtwara, aliangalia zaidi changamoto za elimu na kushuka ama kupanda kwake Lindi Vijijini. Ali...
-
Flame Tree Media Trust in collaboration with Time School of Journalism (TSJ) Announces Photojournalism Courses to begin soon at a newly es...
No comments:
Post a Comment