Said Hamdan aliangaza juhudi za vijana katika kijiji cha Namajani katikati ya wilaya za Ruangwa na Kilwa na pilika zao za kusaka vito vya thaman ama dhahabu. Mariam Towers, 7th Floor, P.o Box 76965, Dar es Salaam. Email: ftmt.erpc@gmail.com
Pages
Wednesday, June 2, 2010
Said Hamdan na wachimbaji wadogowadogo
Said Hamdan aliangaza juhudi za vijana katika kijiji cha Namajani katikati ya wilaya za Ruangwa na Kilwa na pilika zao za kusaka vito vya thaman ama dhahabu.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Popular Posts
-
Mauwaji ya watu wenye ulemavu wa ngozi ( Albino) ambayo yaliibuka na kuenea kwa kasi hasa kanda ya ziwa kutokana na imani potofu za kishi...
-
Shinyanga ni mji maarufu sana kwa utajiri wa Almasi, Dhahabu, Ng'ombe na madini mengine, lakini pia mji huu wenye wakazi wapatao milion ...
-
Opening the 3rd Exhibition in Paris, The French Minister for Culture and Communication, Frederic Mitterrand, said, "Mwanzo, I am dee...
-
Oliver Motto shed light on the life of four kids, lives on the own after their parents separation.
-
Before leaving for Shinyanga we had an opportunity to present some of the work from ERPC participants. The presentation hosted by Union of T...
-
Utegele Ibrahim, ni Mwakilishi wa TBC Mkoani Lindi na ni Katibu wa LPC, yeye aliangalia changamoto ya upatikanaji wa maji safi na salama kat...
-
Flame Tree Media Trust in collaboration with Time School of Journalism (TSJ) Announces Photojournalism Courses to begin soon at a newly es...



No comments:
Post a Comment